ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
AC DC เครื่องเติมออกซิเจนบ่อปลา เครื่องเติมอากาศบ่อปลา 5ม. 10วัตต์ 2.5ลิตร/นาที
| แหล่งจ่ายไฟ: | เอซี/ดีซี |
|---|---|
| ความเข้มข้นของออกซิเจน: | 90% |
| น้ำหนัก: | 1.5กก |
บ่อเลี้ยงปลาพลังงานแสงอาทิตย์ 1.5 กิโลวัตต์ Oxygenator Bubble Aerator For Pond
| ความเข้มข้นของออกซิเจน: | 90% |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส |
| แหล่งจ่ายไฟ: | เอซี/ดีซี |
25x15x20cm Fishing Pond Aerator 50dB Solar Powered Oxygenator For Pond
| อัตราการไหลของอากาศ: | 2.5 ลิตร/นาที |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <50dB |
| การใช้พลังงาน: | 10W |
5m Black Lake Pond Oxygenator Solar Oxygen Impeller เครื่องผลิตออกซิเจนบ่อขนาดใหญ่
| แหล่งจ่ายไฟ: | เอซี/ดีซี |
|---|---|
| ความยาวสายเคเบิล: | 5 ม |
| ขนาด: | 25x15x20ซม |
ABS 5m Pond Oxygenator เครื่องจ่ายออกซิเจน Oxygenator สำหรับพิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำบ่อปลา
| การใช้พลังงาน: | 10W |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | บ่อปลา |
| อัตราการไหลของอากาศ: | 2.5 ลิตร/นาที |
เครื่องเติมอากาศล้อพายสแตนเลสบ่อเติมอากาศในการเลี้ยงปลา 16Ft
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 110v/220v/380v/440v |
เครื่องเติมอากาศแบบบ่อไฟฟ้า 60Hz เครื่องเติมอากาศแบบบ่อลอยพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ |
|---|---|
| ปริมาณลม: | 2.5 ลบ.ม./นาที |
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
เครื่องเติมอากาศแบบล้อน้ำ 2 ม. เสียงเบา 60dB ล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
| อายุขัย: | ≥20000ชม |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ปริมาณลม: | 2.5 ลบ.ม./นาที |
เครื่องเพิ่มออกซิเจนบ่อปลา 2.5 ลิตร/นาที บ่อปลา 25 X 15 X 20 ซม
| อัตราการไหลของอากาศ: | 2.5 ลิตร/นาที |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.5กก |
| การใช้พลังงาน: | 10W |
เครื่องให้ออกซิเจนพลังงานแสงอาทิตย์แบบลอยน้ำขนาด 1.5 กก. สำหรับบ่อปลากุ้ง
| อัตราการไหลของอากาศ: | 2.5 ลิตร/นาที |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | บ่อปลา |
| การใช้พลังงาน: | 10W |

