ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
200W Water Wheel Pond Aerator 2.5 ลบ.ม./นาที
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| อัตราการไหล: | 3000L/H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเต้าเสียบ: | 50 มม |
60Hz Water Wheel Pond Aerator 60dB 2m ระบบเติมอากาศสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
| ปริมาณลม: | 2.5 ลบ.ม./นาที |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
เสียงรบกวนต่ำ 60dB Water Wheel Pond Aerator 10m Cable Solar Water Oxygenator
| อายุขัย: | ≥20000ชม |
|---|---|
| ความถี่: | 60Hz |
| ความยาวสายเคเบิล: | 10 ม |
200W บ่อเติมอากาศน้ำพุล้อพาย 2m 110V เครื่องเติมอากาศไฟฟ้าสำหรับปลา
| ความถี่: | 60Hz |
|---|---|
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
| การใช้พลังงาน: | 200W |
เครื่องเพิ่มออกซิเจนบ่อปลา 2.5 ลิตร/นาที บ่อปลา 25 X 15 X 20 ซม
| อัตราการไหลของอากาศ: | 2.5 ลิตร/นาที |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.5กก |
| การใช้พลังงาน: | 10W |
16 Ft Pond Paddle Wheel Aerator Farm Pond Air Pump 4046m2 ถึง 20234m2
| ความลึกของการเติมอากาศสูงสุด: | 16 ฟุต |
|---|---|
| พลัง: | 0.75KW |
| กำลังโหลดพื้นที่: | 4046ตรม.-20234ตรม |
เครื่องเติมอากาศแบบล้อหมุนพลังงานแสงอาทิตย์ 8กก. 20000ชม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความถี่: | 60Hz |
| อัตราการไหล: | 3000L/H |
DC 48V ปั๊มบ่อปลาขนาดเล็ก 3 นิ้วเต้าเสียบ 3m ปั๊มบ่อขนาดใหญ่ 6000L/H
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั้มน้ำบ่อปลา |
|---|---|
| อุณหภูมิน้ำสูงสุด: | 35 ℃ |
| อัตราการไหลสูงสุด: | 6000L/h |
เครื่องเติมอากาศแบบล้อพายสแตนเลส 60Hz 20ft 3.6KG/H
| เอชพี: | 1 แรงม้า |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| กำลังโหลดพื้นที่: | 4046ตรม.-20234ตรม |
0.75KW 1.5KW Stainless Steel Aerator Pond Paddle Wheel สำหรับบ่อปลา
| แรงดันไฟฟ้า: | 110v/220v/380v/440v |
|---|---|
| ความถี่: | 60 เฮิร์ตซ์ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

