ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
0.75KW 1.5KW Stainless Steel Aerator Pond Paddle Wheel สำหรับบ่อปลา
| แรงดันไฟฟ้า: | 110v/220v/380v/440v |
|---|---|
| ความถี่: | 60 เฮิร์ตซ์ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
25มม.Outlet Diy ปั้มกรองบ่อปลาพลังงานแสงอาทิตย์ เสียงรบกวนต่ำ 45dB 2.2กก
| ความสูงในการยกสูงสุด: | 3 ม |
|---|---|
| เต้าเสียบ: | 3 นิ้ว |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
10W 1.5kg เครื่องให้ออกซิเจนในบ่อปลา ABS เครื่องให้ออกซิเจนพลังงานแสงอาทิตย์ที่ทนทาน
| แอปพลิเคชัน: | บ่อปลา |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.5กก |
| สี: | สีดำ |
6000L/H Fish Water Garden Pond Pump ความสูง 3 เมตร Solar Pond Fountain Aerator
| ครอบคลุมพื้นที่: | 333-666ตรม |
|---|---|
| เต้าเสียบ: | 3 นิ้ว |
| วัสดุ: | พลาสติก |
333 ถึง 666m2 ปั้มน้ำบ่อปลา 2.2 กก. เครื่องเติมอากาศสำหรับบ่อปลา 200W
| การใช้พลังงาน: | 200W |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางเต้าเสียบ: | 25มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั้มน้ำบ่อปลา |
ปั๊มน้ำบ่อปลา 5 เมตร 6000L/H ระบบเติมอากาศในทะเลสาบเพื่อการไหลเวียนของออกซิเจน
| ไหล: | 25 ลบ.ม./ชม |
|---|---|
| เต้าเสียบ: | 3 นิ้ว |
| อุณหภูมิน้ำสูงสุด: | 35 ℃ |
Lake Solar Paddle Wheel Aerator สแตนเลส 50m2 Fountain Aerator For Pond
| เสียงรบกวน: | ≤50dB |
|---|---|
| อายุขัย: | ≥10ปี |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
Lakes 2m Solar Power Oxygen Air Pump Solar Powered Fish Pond Aerator 10W
| เสียงรบกวน: | ≤50dB |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| พลัง: | แสงอาทิตย์ |
ปั๊มน้ำบ่อปลา 25 มม. 333m2 เครื่องเติมอากาศพลาสติกสำหรับเครื่องเติมอากาศในทะเลสาบตกปลาเพื่อสุขภาพ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปั้มน้ำบ่อปลา |
|---|---|
| ครอบคลุมพื้นที่: | 333-666ตรม |
| วัสดุ: | พลาสติก |
DC48V 1KW Water Wheel Pond Aerator สำหรับบ่อกุ้งพลังงานแสงอาทิตย์ Paddle
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเติมอากาศสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
| การทำงาน: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |

