ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
25KG ถึง 50Kg ระบบเติมอากาศแบบลอยตัว 0.75 ถึง 2.2KW ปั๊มบ่อปลาพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว |
|---|---|
| อัตราการไหล: | 2-20 ลบ.ม./ชม |
| แอปพลิเคชัน: | เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ บ่อเลี้ยงปลา |
เครื่องเติมอากาศแบบลอยน้ำ Solar Pond Aerator แบบประหยัดไฟฟ้า
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
| พื้นที่ควบคุม (หมู่): | 4-10 |
48V 1.1KW Submersible Floating Lagoon Solar Pond Fountain Aerator สำหรับฟาร์มปลา
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
| พื้นที่ควบคุม (หมู่): | 4-10 |
เครื่องเติมออกซิเจนในบ่อขนาด 2 ถึง 20 ลบ.ม./ชม. เครื่องเติมอากาศแบบเจ็ตลอยน้ำ ประสิทธิภาพการถ่ายเทออกซิเจนสูง 80%
| อัตราการไหล: | 2-20 ลบ.ม./ชม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว |
| อายุการใช้งาน: | ≥10ปี |
60dB 60Hz Long Arm Paddle Wheel ล้อเติมอากาศสำหรับบ่อ 25 ปอนด์
| ความลึกของการเติมอากาศสูงสุด: | 16 ฟุต |
|---|---|
| ความถี่: | 60 เฮิร์ตซ์ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
60Hz สแตนเลสชุดบ่ออุปกรณ์เติมอากาศล้อ Paddle เติมอากาศสำหรับการเลี้ยงปลา
| ประสิทธิภาพการใช้พลังงาน: | ≥1.25KG (KW.H) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 25 ปอนด์ |
| พลัง: | 0.75KW |
Water Wheel Pond Aerator เครื่องเติมอากาศน้ำพุ
| ปริมาณลม: | 2.5 ลบ.ม./นาที |
|---|---|
| ความยาวสายเคเบิล: | 10 ม |
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
25 x 15 x 20 ซม. เครื่องให้ออกซิเจนในบ่อปลา 2.5 ลิตร / นาที เครื่องเติมออกซิเจนในบ่อพลังงานแสงอาทิตย์
| ระดับเสียง: | <50dB |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | เอซี/ดีซี |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องเติมอากาศแบบวงล้อไฟฟ้า 110V เพื่อการไหลเวียนของออกซิเจนที่ดีขึ้น
| อัตราการไหล: | 3000L/H |
|---|---|
| ความยาวสายเคเบิล: | 10 ม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 110V |
380V 440V Pond Paddle Wheel Aerator สำหรับบ่อกุ้ง เสียงต่ำ 60DB
| น้ำหนัก: | 25 ปอนด์ |
|---|---|
| พลัง: | 0.75KW |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |

