ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์ 2.2KW ISO ปั๊มจุ่มพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับบ่อน้ำ
| แบบปั๊ม: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ระดับเสียง: | 50dB |
| ศีรษะ: | 30ม |
เลี้ยงปลา บ่อกุ้ง บ่อเติมอากาศ เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ บ่อล้อเลื่อน
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |
220V 1.5kw Farm Pond Long Arm Paddle Wheel Aerator สำหรับการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำในฟาร์มกุ้ง
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
| อายุขัย: | ≥20ปี |
บ่อเติมอากาศพลังงานแสงอาทิตย์ระบบสแตนเลส Solar Pond Oxygenator 200L/Min
| ความชื้นในการทำงาน: | ≤90% |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 500W |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
2.6KG/H เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ ฟาร์ม บ่อเติมอากาศ ล้อพาย 1.0HP
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |
เครื่องเติมอากาศบ่อกุ้งขนาด 1.5KW เครื่องเติมอากาศไฟฟ้าแบบลอยน้ำสำหรับบ่อเลี้ยงกุ้ง
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |
45kg 220V Water Wheel Pond Aerator สำหรับระบบเติมอากาศเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ 1.5kw
| ขนาด: | 700*550*750มม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ความถี่: | 50Hz |
1450r / นาที SS เครื่องเติมอากาศล้อพายเรือสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำสำหรับบ่อ 700 * 550 * 750 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
|---|---|
| ขนาด: | 700*550*750มม |
| แอปพลิเคชัน: | การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา 0.5KW ระดับเสียง 60dB 50Hz เครื่องเติมอากาศบ่อกุ้ง
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| อัตราการไหล: | 200L/นาที |
220V Impeller Aerator Pond Pump ใบพัดเสียงรบกวนต่ำ 110v 4.5kg/H
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความสามารถในการถ่ายเทออกซิเจน: | ≥4.5กก./ชม |

