ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
CE Solar Electric Pond Pump 20kg Electric Water Fountain Pump
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้า: | 50 มม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางเต้าเสียบ: | 50 มม |
| อายุขัย: | 10 ปี |
DC 48V 2 ใบพัด เครื่องเติมอากาศแบบล้อพายเรือสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ Solar Farm Pond Air Pump
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |
1hp SS304 2 ใบพัดใบพัดล้อเครื่องเติมอากาศเครื่องเติมอากาศพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับบ่อเลี้ยงปลา
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |
750W 1450r/Min High Speed Aerator 50Hz Pond Paddle Wheel Long Arm
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| พื้นที่เติมอากาศ: | 3000ตร.ม |
| ขนาด: | 700*550*750มม |
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับบ่อปลา 4000RPM สำหรับการเลี้ยงกุ้ง 4.5กก./ชม
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
|---|---|
| ความเร็ว: | 4000rpm |
| ความเร็วของใบพัด: | 250-350rpm |
0.75Kw 380V เครื่องเติมอากาศสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ Paddle Wheel สำหรับบ่อปลา 1,000m2
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
Waterwheel Solar Powered Surface Aerator 48V DC Fish Pond Aerator 333m2
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
2 ใบพัด 0.75Kw เครื่องเติมอากาศล้อพาย 380V ฟาร์มปลาบ่อพลังงานแสงอาทิตย์ลอยน้ำ
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
48v 25m3 / H เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์ Lake 4 Paddle Wheel 1 Acre Pond Aerator
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
1.5KW Impeller Oxygenator 220V 380V เพิ่ม Bubblers บ่อปลาออกซิเจน
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |

