ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond paddle wheel aerator ] การจับคู่ 125 ผลิตภัณฑ์.
45kg 220V Water Wheel Pond Aerator สำหรับระบบเติมอากาศเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ 1.5kw
| ขนาด: | 700*550*750มม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| ความถี่: | 50Hz |
SS304 เครื่องเติมอากาศปั๊มลมฟาร์มปลาสำหรับบ่อเลี้ยงปลา 12140m2 ถึง 40468m2
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |
เลี้ยงปลา บ่อกุ้ง บ่อเติมอากาศ เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ บ่อล้อเลื่อน
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลาเส้นผ่านศูนย์กลางทางออก 50 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา |
|---|---|
| อัตราการไหล: | 200L/นาที |
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
60dB ระบบเติมอากาศบ่อปลา Fishing Pond Aerator อุณหภูมิในการทำงาน 0 ถึง 40C
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 0-40 ℃ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| การใช้พลังงาน: | 500W |
บ่อเติมอากาศพลังงานแสงอาทิตย์ระบบสแตนเลส Solar Pond Oxygenator 200L/Min
| ความชื้นในการทำงาน: | ≤90% |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 500W |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
CE 220V FISH FARM FLOATING SOLAR POND AERATOR FOR FISH POND 50MM
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| พลัง: | ไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา |
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลาพลังงานแสงอาทิตย์ 500W ปั๊มลมฟาร์มปลา
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
| น้ำหนัก: | 10กก |
ปั้มเติมอากาศสแตนเลส 304 3M
| เส้นผ่านศูนย์กลางเต้าเสียบ: | 50 มม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา |
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำพลังงานแสงอาทิตย์ 1ม้า 48v
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |

