ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond paddle wheel aerator ] การจับคู่ 125 ผลิตภัณฑ์.
บ่อเลี้ยงปลากุ้ง 2 ล้อ บ่อเติมอากาศ การเลี้ยงกุ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเติมอากาศสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
| การทำงาน: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
220V Impeller Aerator Pond Pump ใบพัดเสียงรบกวนต่ำ 110v 4.5kg/H
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความสามารถในการถ่ายเทออกซิเจน: | ≥4.5กก./ชม |
50000h Fountain Impeller Aerator 1450rpm ใบพัดอุปกรณ์เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ 4.5 กก. / ชม
| ความเร็ว: | 1450rpm |
|---|---|
| อัตราการไหล: | 2.5 ลบ.ม./ชม |
| ความสามารถในการถ่ายเทออกซิเจน: | ≥4.5กก./ชม |
ปั๊มลมเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ 1.2 ม. ใบพัดปั๊มบ่อสแตนเลส
| ความเร็ว: | 1450rpm |
|---|---|
| ความสามารถในการถ่ายเทออกซิเจน: | ≥4.5กก./ชม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด |
เครื่องเติมอากาศแบบวงล้อไฟฟ้า 110V เพื่อการไหลเวียนของออกซิเจนที่ดีขึ้น
| อัตราการไหล: | 3000L/H |
|---|---|
| ความยาวสายเคเบิล: | 10 ม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 110V |
เครื่องเติมอากาศแบบล้อหมุนพลังงานแสงอาทิตย์ 8กก. 20000ชม
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความถี่: | 60Hz |
| อัตราการไหล: | 3000L/H |
Water Wheel Pond Aerator เครื่องเติมอากาศน้ำพุ
| ปริมาณลม: | 2.5 ลบ.ม./นาที |
|---|---|
| ความยาวสายเคเบิล: | 10 ม |
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
3000L/H 60dB พลังงานแสงอาทิตย์ปั๊มออกซิเจนน้ำพุเติมอากาศ
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| การใช้พลังงาน: | 200W |
| น้ำหนัก: | 8กก |
ฟาร์มกุ้ง เครื่องเติมอากาศในบ่อ ใบพัดหมุนวน เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ ฟาร์มปลา ปั๊มลม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเติมอากาศสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
| การทำงาน: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
DC48V 1KW Water Wheel Pond Aerator สำหรับบ่อกุ้งพลังงานแสงอาทิตย์ Paddle
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเติมอากาศสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
| การทำงาน: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |

