ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond paddle wheel aerator ] การจับคู่ 125 ผลิตภัณฑ์.
50Hz 220V 500W ฟาร์มบ่อเติมอากาศปั๊มปลาเก็บ Bubbler บ่อขนาดใหญ่
| น้ำหนัก: | 10กก |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน: | ≤90% |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v |
220V OEM Electric Fish Farm Aerator 200L/Min Electric Wheel Aerator 10kg
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา |
|---|---|
| ความถี่: | 50Hz |
| อัตราการไหล: | 200L/นาที |
10W 50m2 สแตนเลสบ่อฟาร์มน้ำพุพายล้อเครื่องเติมอากาศพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับบ่อปลา
| ชื่อ: | เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 20กก |
| เสียงรบกวน: | ≤50dB |
200W บ่อเติมอากาศน้ำพุล้อพาย 2m 110V เครื่องเติมอากาศไฟฟ้าสำหรับปลา
| ความถี่: | 60Hz |
|---|---|
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
| การใช้พลังงาน: | 200W |
0.75Kw Floating Fish Farming Aerator Electric Solar Pond Aerator For Fish Pond
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเติมอากาศสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
| การทำงาน: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
1800 Cfm Paddle Wheel เครื่องเติมอากาศบ่อขนาดใหญ่ความเร็วสูงสำหรับออกซิเจน 12140m2 ถึง 40468m2
| กำลังโหลดพื้นที่: | 4046ตรม.-20234ตรม |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | ไฟฟ้า |
| ความลึกของการเติมอากาศสูงสุด: | 16 ฟุต |
2 ใบพัด 0.75Kw Water Wheel Pond Aerator 380V Fish Farm Pond Water
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเติมอากาศสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
| การทำงาน: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัดบ่อ 220V ประสิทธิภาพสูงสำหรับใช้ในอุตสาหกรรม
| จุดขายที่สำคัญ: | การประหยัดพลังงาน |
|---|---|
| เสียงรบกวน: | ≤60dB |
| น้ำหนัก: | 20กก |
2.6KG/H เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ ฟาร์ม บ่อเติมอากาศ ล้อพาย 1.0HP
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |
48v 25m3 / H เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์ Lake 4 Paddle Wheel 1 Acre Pond Aerator
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |

