ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond ] การจับคู่ 200 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเติมอากาศความเร็วสูง 50Hz Long Arm Paddle Wheel Aerator 45กก
| อัตราการไหล: | 3.5 ลบ.ม./นาที |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| อายุขัย: | ≥20ปี |
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลาพลังงานแสงอาทิตย์ 500W ปั๊มลมฟาร์มปลา
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
| น้ำหนัก: | 10กก |
เครื่องเติมอากาศผิวลอย 380V 50HZ สำหรับอุตสาหกรรมบำบัดน้ำเสีย
| อัตราการไหล: | 2-20 ลบ.ม./ชม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว |
| ความดัน: | 0.2-0.3Mpa |
220V 30L/Min ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์ลอยน้ำ 20กก. SS ชนิดจุ่ม
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้า: | 50 มม |
|---|---|
| ศีรษะ: | 30ม |
| น้ำหนัก: | 20กก |
45 กก. 3.5 ลบ.ม. / นาที เครื่องเติมอากาศล้อพายเรือเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ 1.5 กิโลวัตต์พลังงานแสงอาทิตย์
| พลัง: | 1.5KW |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
| ความยาวสายเคเบิล: | 10 ม |
ปั้มเติมอากาศสแตนเลส 304 3M
| เส้นผ่านศูนย์กลางเต้าเสียบ: | 50 มม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา |
| ระดับเสียง: | ≤60dB |
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวความเร็วต่ำ 750W เครื่องเติมอากาศพื้นผิวแบบเจ็ท 220V 380V
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
|---|---|
| ออกซิเจนที่ละลายน้ำ: | 4.5 (กก. / ชม.) |
| เชื้อเพลิง: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์ 2.2KW ปั๊มน้ำอุตสาหกรรมสแตนเลส
| แหล่งพลังงาน: | แสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เกษตรกรรม |
| อัตราการไหล: | 30L/นาที |
30m Head 50mm Dia Sunculture Solar 12v Dc ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้า: | 50 มม |
|---|---|
| ระดับเสียง: | 50dB |
| แหล่งพลังงาน: | แสงอาทิตย์ |
0.75Kw 380V เครื่องเติมอากาศแบบมีล้อสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |

