ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเติมอากาศล้อพาย Pond
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
-
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องเติมอากาศบ่อกังหันน้ำ
-
เครื่องเติมอากาศฟาร์มปลา
-
เครื่องเติมอากาศผิวน้ำแบบลอยตัว
-
เครื่องเติมอากาศแบบใบพัด
-
ปั้มน้ำบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศพื้นผิวพลังงานแสงอาทิตย์
-
ปั๊มน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
-
เครื่องให้ออกซิเจนบ่อปลา
-
เครื่องเติมอากาศกระชาก
คำหลัก [ pond paddle wheel aerator ] การจับคู่ 125 ผลิตภัณฑ์.
Lake Solar Paddle Wheel Aerator สแตนเลส 50m2 Fountain Aerator For Pond
| เสียงรบกวน: | ≤50dB |
|---|---|
| อายุขัย: | ≥10ปี |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
เครื่องเติมอากาศแบบล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์ 12V 2m
| เสียงรบกวน: | ≤50dB |
|---|---|
| พลัง: | แสงอาทิตย์ |
| แอปพลิเคชัน: | เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ บ่อปลา ทะเลสาบ |
เครื่องเติมอากาศล้อกุ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 2 ล้อ บ่อปลา ฟาร์มปลา 5000 ตรม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเติมอากาศสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
| การทำงาน: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์กุ้งปลาฟาร์มปลาปั๊มลม 4 ใบพัด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องเติมอากาศสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ |
| การทำงาน: | เครื่องเติมอากาศบ่อปลา |
60dB 60Hz Long Arm Paddle Wheel ล้อเติมอากาศสำหรับบ่อ 25 ปอนด์
| ความลึกของการเติมอากาศสูงสุด: | 16 ฟุต |
|---|---|
| ความถี่: | 60 เฮิร์ตซ์ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
0.75KW Paddle Wheel Aerator Solar 25Lbs สำหรับสวนน้ำเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| เอชพี: | 1 แรงม้า |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
4046m2 ถึง 20234m2 เครื่องเติมอากาศล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์ความเร็วสูง 1.25KG / KWH
| ระดับเสียง: | 60 เดซิเบล |
|---|---|
| พลัง: | 0.75KW |
| อัตราการไหลของอากาศสูงสุด: | 1800 ลบ.ม |
SS304 เครื่องเติมอากาศแบบล้อพายพลังงานแสงอาทิตย์ 50db
| อายุขัย: | ≥10ปี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | แสงอาทิตย์ |
เครื่องเติมอากาศแบบมีล้อสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ 45 กก
| ขนาด: | 700*550*750มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 45กก |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
SS201 เครื่องเติมอากาศแบบวงล้อสำหรับเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำในบ่อปลากุ้งปลาอุปกรณ์เติมอากาศในฟาร์ม
| เครื่องยนต์: | มอเตอร์กระแสตรงซิงโครนัสแม่เหล็กถาวร |
|---|---|
| ผู้ควบคุม: | ตัวควบคุมการแปลงความถี่ |
| กรอบ: | สแตนเลส 304 # |

